ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | celecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | CEBREX (CAPSULES 200 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 55/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | celecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | MEDICCOXIB |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | celecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | PAINEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 23/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | celecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | CELXIB 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | parecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | DYNASTAT (POWDER FOR SOLUTION FOR INJECTION 40 MG/2ML) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 35/51(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ICOXIB 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | EBERIL 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | EXIB 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ETORICOXIB SANDOZ (120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 83/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | BIOCOXIB (120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/62(NG) |
