ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER GLUCOSAMINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | COXIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOTRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 636/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOSAMINE N.L. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | RHEUTRIL CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 199/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | SETOGA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOTIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | JOINTTELLA - 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 510/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLOWAMED CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | ARTHRO - S 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXSA - 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOSA - 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 320/49 |
