ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENSOCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 201/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELOX (15 MG.TABLET ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELOBIC-15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELCAM-15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | CAMBIC 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 49/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | M.P.OSOTH 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MEL- OD 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELOX (7.5 MG. TABLET ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELOBIC-7.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MELCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | HOFBIC 7.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | CAMBIC 7.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/58(NG) |
