ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX - G20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | CEROX-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | VEROX 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1048/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXYCAN - 20 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1067/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | POTAB 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXHIM FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM 20 ORANGE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROGAN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE F-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 166/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE - T |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 367/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MYXYCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | BREXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/39 |
