ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MEL- OD 7.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meloxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MOBIC 7.5 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 156/50(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | loxoprofen |
| ชื่อทางการค้า : | JAPROLOX(R) (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 3/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loxoprofen |
| ชื่อทางการค้า : | JAPROLOX(R) (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 111/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCIN - R |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 147/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | GOFEN 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 130/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCAP 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-BRUZONE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 502/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | GOFEN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 463/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | GOFEN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCIN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 367/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCAP 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 159/61 |
