ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENACIL |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 497/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFELENE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 175/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 176/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLFENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 29/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OVAREN 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DINAC-FORTE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 249/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 306/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | STAREN 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 390/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | N-ZEN 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 95/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOFENAC - 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 152/55 |
