ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOREN ENTERIC COATED TABLET 25 MG |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 58/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLTAREN (25 MG) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 162/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFENSIC FORTE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 93/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENAC 50 MG. |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1667/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DOSANAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1272/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLTA-T.M. ENTERIC FLIM COATED TABLET |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1163/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 96/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ARCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOSIAN ENTERIC COATED TABLETS (50 MG.) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 288/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 405/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOFENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 561/41 |
