ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFENAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1864/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLONAC TABLETS |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 321/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SEACLONAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 450/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLCLONAC - R |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 574/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLNAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | BUFENAC FORTE |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 454/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | INTERPHARMA DICLOFENAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 487/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLFENAC INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2691/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENAC |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFENAC |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2037/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DOSANAC (INJECTION) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1249/31 |
