ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | DIFLUCAN (CAPSULES 150 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 182/47(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | BIOZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 10/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCOZOLE (200 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNCO 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | STALENE 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUDIZOL (200 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCONA 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 26/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUZORAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 32/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCOZOLE (50 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCOZOLE (INTRAVENOUS INFUSION) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 959/41 |
