ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLOXCIPRO 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 191/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPHACIN - 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 411/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIVOXIN - T 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 426/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFLOXACIN TABLETS 250 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VESPROCIN - 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 94/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MICROFLOX - 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 28/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFLOXACIN TABLETS 500 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIFLOXPAC 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 72/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROFLOXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 283/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIFLOXIN (500 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HIPPRO FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 610/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROXIN (500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/41 |
