ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | EUCIPROX 500 MG. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 874/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFLOX - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VESPROCIN - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 508/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFEX 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 755/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ZIFLOX - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 892/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROFLOX 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 910/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STARPROX 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 953/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | COBAY - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROCEP 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 166/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CINFLOXINE 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 526/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | UROXIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 316/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POLI - CIFLOXIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/48 |
