ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | FLOXY - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 142/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMAC-400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 73/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFLOXACIN TABLETS 250 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROFIN 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 797/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 37/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIFLOXIN (250 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 142/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 443/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HIPPRO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 602/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POLI-CIFLOXIN 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 358/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPFLOCIN FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 150/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROFLOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 61/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciprofloxacin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CIPROCEP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/39 |
