ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amikacin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | AKACIN (500MG.) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2671/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amikacin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | AKICN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2390/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amikacin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TIPKIN (500 mg.) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 583/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amikacin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | AMIKACIN SULFATE INJECTION (500 MG/2ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | netilmicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | NELIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 554/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Sitafloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | GRACEVIT TAB 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 7/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Sitafloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | GRACEVIT TAB 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 117/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMAC I.V |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 42/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 445/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOCEE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 825/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MIFLOXIN 100 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1194/43 |
