ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | lincomycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LINOCIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 300 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lincomycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | UTO LINCOMYCIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 300 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 735/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lincomycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | COCILLIN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 300 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 949/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lincomycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LINCOMYCIN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 300 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | streptomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | STREPTO |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1601/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAWIN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 456/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAL INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1591/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAMICIN SULFATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2625/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAMICIN SULPHATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 325/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GETAMIC |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 396/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAMICIN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENTAMICIN SULFATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 140/41 |
