ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | V - ROX 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 715/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITHROMYCIN 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 948/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | RULOSONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 897/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITHROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1230/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | VESTHROMYCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 447/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITHRO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITOP 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 264/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXTROCIN 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 329/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITRON 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXTHROLID |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | NEROXIN-O |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 618/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | B. ROXI |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 488/53 |
