ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 907/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXITHROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 929/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | UTOLID |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1179/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXTHRIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | EROXADE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 255/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | NEROXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 431/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | PHAROXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 456/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXTHOMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 620/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | COROXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 748/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROXTO M. H. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 799/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ROCITRO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1063/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | roxithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | NULICIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/42 |
