ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | MEDCOTRIM |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 352/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | CO- FATRIM (SUSPENSION) |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 833/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | SUTRIM SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 1003/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | ACTIN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1053/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | SPECTRIM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 45/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | COTASIAN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 563/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | MANOTRIM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 664/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | ACTRIM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 280/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | MEZINE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 154/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | SULTRIM ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 226/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | TAMPO |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 240/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | COMOX SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 184/34 |
