ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SUL B.C.O. |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 325 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1926/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHADIAZINE (FOR CHILDREN) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 281/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHADIAZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ถ้วยทองโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 198/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULFADIAZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1211/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHADIAZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1345/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULFADIAZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 243/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHADIAZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine |
| ชื่อทางการค้า : | SULFAZINE - M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 41/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | ACTRIM - CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 MG+80 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 867/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | BIOTRIM SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 85/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | SUPIM PAEDIATRIC SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 279/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | BACTOPRIM SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 361/26 |
