ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | BLOW-X (80) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 596/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | GAS-X |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 318/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | SIMETYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | GASDROPS 80 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 98/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | SIMCONE - T |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | FA - X |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 259/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | AIRROX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | AIR - X |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 351/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | AIR - X ORANGE FLAVOURED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | DIOXZYE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 163/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | GAS - X NS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 351/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silicones(simethicone) |
| ชื่อทางการค้า : | AIR-X LEMON FLAVOURED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 55/50 |
