ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYMAN - 100 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 284/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | Q - DOXYCAP CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 54/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | CIN - DOXY |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 416/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXY B.K. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 88/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXIN ENTERIC COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 521/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | N.L.DOXY |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 753/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXIMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 160/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | VEEMYCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 518/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | POLICYCLINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 283/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYTAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 145/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlortetracycline |
| ชื่อทางการค้า : | AUREOMYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 283/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lymecycline |
| ชื่อทางการค้า : | TETRALYSAL 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/57(N) |
