ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | UTOMYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1989/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LENOCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2137/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKMYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1807/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TETRACYCLINE HYDROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 718/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TETRACYCLINE HYOROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 720/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TC-MYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 786/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | N.L MYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 629/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | N.L MYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 630/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | N.L. MYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TETRASIN 250 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 671/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TETRAMAN (CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 293/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TETRACYCLINE - 250 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 60/39 |
