ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | VIDOXCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1252/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 554/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | POLICYCLINE 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYCLATE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 481/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYCYCLINE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 675/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYLCAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 595/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | CIN-DOXY |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 659/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | MANODOXY |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 853/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | N.L DOXY CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1010/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXY |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 470/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | Q - DOXYCAP CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxycycline hyclate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXYCOM 100 MG CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 57/44 |
