ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDON |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 724/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE PREDNISOLONE ACETATE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 856/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDSIRUP 5 |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 162/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | FORTISONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1438/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE 5 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 147/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PRESOGA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1965/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | MINISOLONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 2116/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 215/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 408/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 414/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNERSONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 585/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNERSONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 586/29 |
