ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dexamethasone sodium phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTON 5 |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 453/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | SOLU - MEDROL 1000 MG.) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 1124/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | SOMIDEX |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ฐิติรัตน์สานนท์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 57/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | METHPRED 1 GM |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 119/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | SOLU-MEDROL 125 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 125 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 80/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | SOLU-MEDROL 40 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 81/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | SOLU-MEDROL 500 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 1125/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | METHPRED 500 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | MEDASON FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | อี ยู ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | DEPO-MEDROL |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 110/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNERSONE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1973/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | OPREDSONE (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 416/46 |
