ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | DERMIZOLE 500 MG VAGINAL TABLET |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANAZOL VAGINAL TABLETS 500 MG |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | DEFUNGO 1 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZ - FORTE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNOZOLE-FORT |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDINOX 1 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 433/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARDA VAGINAL-500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TENATEN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENET 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | NATEN 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 389/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FADAVAG 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAMAZOLE 1 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/61 |
