ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | NATEN 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAMAZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON (VAGINAL TABLETS) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 350/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNESTIN 200 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDID - V 3 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกล็นมาร์ค ฟาร์มาซูติคอลส์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 148/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | COTREN VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 757/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZOL VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1067/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOMAZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 859/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAGESTAB |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOTRIDERM V.T. 500 MG |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 257/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM CLOTRIMAZOLE 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNOSTEN 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1160/44 |
