ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone |
| ชื่อทางการค้า : | H-CORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 70/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone |
| ชื่อทางการค้า : | H - CORT OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 64/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | HYTISONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 285/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROSONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1117/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 89/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.A. CREAM 0.02 % |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAMCREAM 0.02% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 581/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINOMAN ( 0.02 % ) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINODERM 02 |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TACINOL 0.02 |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 275/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | LENICORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 291/42 |
