ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | FALERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIZO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | STARCLOVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 202/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIROMED CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | ZOVIVIR PIP CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 229/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | A.C.V. CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIVAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | CLOVIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 576/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | ZOVIRAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 98/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIRLESS CREAM 5% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 100/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imiquimod |
| ชื่อทางการค้า : | ALDARA CREAM 5% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/61(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | ROBAZ |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.75 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/57 |
