ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | acitretin |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTIGASON (25 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 110/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlortetracycline |
| ชื่อทางการค้า : | AUREOMYCIN * (OINTMENT 3%) |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 186/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline |
| ชื่อทางการค้า : | TETRACYCLINE OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1868/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline |
| ชื่อทางการค้า : | TC-MYCIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 673/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKMYCIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bacitracin+neomycin |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER MYDERMIC |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (25,000 IU+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 14/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bacitracin+neomycin+clioquinol |
| ชื่อทางการค้า : | BANOCIN POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | (75 IU+2.5 MG+30 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 96/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bacitracin+neomycin+polymyxin B |
| ชื่อทางการค้า : | BANOCIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (40,000 U+350 MG+500,000 U)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 212/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | LUCINAR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 511/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | GERMIDIC (CREAM) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FUCIDIN |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 62/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | AXCEL FUSIDIC ACID CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 22/61 |
