ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+benzoic acid+sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | 29A OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (4 G+8 G+10 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 44/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+benzoic acid+sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | KOSATA OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (5 G+5 G+5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 894/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+benzoic acid+sulfur+camphor |
| ชื่อทางการค้า : | - |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 105/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+benzoic acid+sulfur+camphor |
| ชื่อทางการค้า : | SEKO OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 101/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+phenol |
| ชื่อทางการค้า : | SKIN DURE |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (10 G+0.55 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 1055/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+phenol |
| ชื่อทางการค้า : | NOKIKZEE |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (10 G+0.55 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 228/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+phenol |
| ชื่อทางการค้า : | CON CON |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (25 G+1.5 ML)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 243/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+resorcinol |
| ชื่อทางการค้า : | P.B. SKIN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (9 G+0.6 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 218/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid+resorcinol+phenylic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ZEMA LOTION |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (118 MG+38 MG+2.85 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate+triacetin |
| ชื่อทางการค้า : | ALBER-T |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (2 G+20 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1094/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate+triacetin |
| ชื่อทางการค้า : | EZON-T |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (2 G+20 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1000/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | - |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 0.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 335/29 |
