ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate+triacetin |
| ชื่อทางการค้า : | ALBER-T |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (2 G+20 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1094/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate+triacetin |
| ชื่อทางการค้า : | EZON-T |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (2 G+20 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1000/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | - |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 0.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 335/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAD - VIOLET |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 0.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 672/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | GENTIAN VIOLET |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 0.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | GENTIAN VIOLET LP |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 0.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 275/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | GENTIAN VIOLET SOLUTION 1% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1109/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | GENTIAN VIOLET SAHAKARN |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylrosaniline (gentian violet) |
| ชื่อทางการค้า : | GENTIAN VIOLET LEOPARD BRAND HOUSEHOLD MEDICINE |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid |
| ชื่อทางการค้า : | CORN REMOVAL PLASTERS |
| รูปแบบ : | plaster |
| ความแรง : | 40 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | เรกคิทท์ เบนคีเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 136/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid |
| ชื่อทางการค้า : | TERMI |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 11.8 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SEPDERMEX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 78/48 |
