ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER HEMOLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 62/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | MESLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | DAFOMIN 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 290/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | DIOSMIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 430/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | VARICOZ 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 430/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | DAFLON 500 MG. (COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 475/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aescin+diethylammonium salicylate |
| ชื่อทางการค้า : | REPARIL -GEL N |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | (1 G+5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 34/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PERLOL FILM COATED TABLETS (10MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2375/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | INOLOL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2712/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | C.V.S.-10 FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 435/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1634/30 |
