ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+zinc oxide+benzocaine |
| ชื่อทางการค้า : | PROCTYL OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (0.5 G+20 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 15/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mucopolysaccharide polysulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HIRUDOID |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 806/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mucopolysaccharide polysulfate |
| ชื่อทางการค้า : | VARIDOID |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 74/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mucopolysaccharide polysulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HIRUDOID |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.3%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 255/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mucopolysaccharide polysulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HIRUDOID FORTE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.445%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 610/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mucopolysaccharide polysulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HIRUDOID FORTE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.445%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 252/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Absorbable aescin |
| ชื่อทางการค้า : | REPARIL-DRAGEES |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 140/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin |
| ชื่อทางการค้า : | DIFACON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | rutoside, combinations |
| ชื่อทางการค้า : | SIDUOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | DAFLON 1000 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1000 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 83/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | DERFALON - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 56/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | T-OSMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 130/53 |
