ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXITAL TABLETS |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 194/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | TRENMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 94/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | CERATOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergoloid mesylates |
| ชื่อทางการค้า : | HYDRINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 683/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergoloid mesylates |
| ชื่อทางการค้า : | TOGINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 172/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nicergoline |
| ชื่อทางการค้า : | NISER 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 67/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nicergoline |
| ชื่อทางการค้า : | NICERLINE-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 235/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nicergoline |
| ชื่อทางการค้า : | SERGOLINE 30 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nicergoline |
| ชื่อทางการค้า : | NISER 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 68/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nicergoline |
| ชื่อทางการค้า : | CHOLERGOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 124/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | protein hydrolysates |
| ชื่อทางการค้า : | CEREBROLYSIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ชูมิตร 1967 จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 43/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+benzocaine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | DOPROCT SUPPOSITORY |
| รูปแบบ : | rectal suppo |
| ความแรง : | 7.5 MG+40 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 643/27 |
