ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | S-TONE 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 148/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 242/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | AMILOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 94/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINITIC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 247/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | THIAMIL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 36/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODUZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 140/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROZIDE PLUS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 148/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | GADURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 65/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | STARDURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 146/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolvaptan |
| ชื่อทางการค้า : | SAMSCA TABLETS 15 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 138/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | PENTOVAS |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 57/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | TRENTAL (400) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 242/50 |
