ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 195/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | ROSEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURIDE 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 41/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | LASIX (500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 166/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | torasemide |
| ชื่อทางการค้า : | TORSEMIDE GPO (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 18/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | ALDACTONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1732/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | HYLES 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 203/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | S-TONE 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 149/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | SPIRONE - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 59/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | ALDACTONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 872/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | ALTONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1627/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | HYLES 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 202/45 |
