ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydralazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CESOLINE W |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 699/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydralazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HILAZIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 65/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydralazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DILAZIN 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 200/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydralazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CESOLINE P |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 133/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydralazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYDRALAZINE DEAGEES |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 645/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | SM-2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | LOXIDIL FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 449/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOXIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 292/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | PIPMINOX 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | RESIDIL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 259/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | NOXIDIL FORTE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/55 |
