ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | HARTSORB SUBLINGUAL |
| รูปแบบ : | sublingual tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 593/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOREM 5 |
| รูปแบบ : | sublingual tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOBINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2030/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | SORNIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOTRATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 330/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | HARTSORB (10 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOSORBIDE DINITRATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 442/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOSORB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 228/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | CORODIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 64/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOBIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide dinitrate |
| ชื่อทางการค้า : | HARTSORB (30MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 594/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOLIN 20 MG SR |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 494/41 |
