ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amiodarone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CORDARONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 346/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amiodarone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ZYDARONE 200 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 217/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dronedarone |
| ชื่อทางการค้า : | MULTAQ (400 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | norepinephrine bitartrate |
| ชื่อทางการค้า : | NORENE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 17/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norepinephrine bitartrate |
| ชื่อทางการค้า : | NORADRENALINE AGUETTANT 1 MG/ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินโดไชน่า เฮลท์ แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 123/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norepinephrine bitartrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEVOPHED |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norepinephrine bitartrate |
| ชื่อทางการค้า : | N-EPI INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยีนแม็กซ์ เฮลธ์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 96/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dopamine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | INOPIN INJECTION (50MG/5ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 320/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dopamine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | INOPIN INJECTION (250 MG/10ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1002/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dopamine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DOMINE - 500 |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 770/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dobutamine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DOBUTAMINE INJECTION USP |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 12.5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 142/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dobutamine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DOBUCIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 224/46 |
