ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROXETIN-20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROMATAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | desvenlafaxine |
| ชื่อทางการค้า : | PRISTIQ (50 MG. EXTENDED - RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRATAM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 636/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | PICETAM F.C. TABLETS 1200 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 50/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridostigmine bromide |
| ชื่อทางการค้า : | PYRIMINE 60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPCINNA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | POLI - FLUNARIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PHARIZIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1246/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PAGYN TABLETS (FILM COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 115/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | P. ROQUINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2011/30 |
