ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridoxine hydrochloride (vit B6) |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR - B - 6 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium pantothenate |
| ชื่อทางการค้า : | PANTOTHENIC 200 (B5) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1199/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate |
| ชื่อทางการค้า : | PRIMA-CAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate |
| ชื่อทางการค้า : | PROCAL 1250 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR KAL 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 110/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate+ergocalciferol (vit D2) |
| ชื่อทางการค้า : | PRIMA-CAL PLUS VITAMIN D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1.25 G+125 IU |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 102/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | potassium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | POTASSIUM CHLORIDE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 222/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | potassium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | POTASSEE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | potassium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | POTAS ELIXIR (YELLOW) |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 477/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | potassium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | POTASSIUM CHLORIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1920/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | potassium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | POTASSIUM CHLORIDE TABLET 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 767/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium citrate+potassium citrate |
| ชื่อทางการค้า : | POCITRIN TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 195 MG+231.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อุยเฮง อินเตอร์เนชั่นแนล เฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/57 |
