ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2108/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS-325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 497/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA- DEX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA- DEK TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACAP - 325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 140/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PAPA 325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 696/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 - O |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 - YE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 - P |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 51/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 - GR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 52/49 |
