ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXONE GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXHIM GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 549/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXICAM GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRIDENE GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 37/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | P - GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PHARTAREN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 351/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PUDAREN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PAI-NOREN AOUAGEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 661/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PAINELIEF COOL GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 556/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PETORAN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 424/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | PYRANA VOLTA GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 488/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol+bergamot oil+lavender oil+lemon oil+orange oil+pine oil+rosemary oil+terpineol+terpinyl acetate |
| ชื่อทางการค้า : | PERSKINDOL CLASSIC (GEL) |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 8/45 |
