ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXICAM 20 MG. TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 627/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 121/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROMED(20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 62/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXAN - D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROX 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 664/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | POTAB 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXHIM FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAFEN - 200 FY |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 630/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAFEN - 200 F |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 649/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | P - FEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด (มหาชน) |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | PIP-IBU 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | PROBUFEN 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 46/57 |
