ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1832/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE-IODINE SOLUTION U.S.P |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2333/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE-IODINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1208/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 94/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 406/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAD - POVIDONE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 673/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POLIDINE SOLUTION 10 % |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 533/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PIODINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยาวราช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 833/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE V.S. |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 480/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PODINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 903/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE FRX |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 347/44 |
