ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPANOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1830/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHALOL (40) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2032/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PIPPROLOL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 475/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 495/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOL-100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 599/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOL - 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 598/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | irbesartan |
| ชื่อทางการค้า : | PRESOLIN 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 57/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | irbesartan |
| ชื่อทางการค้า : | PRESOLIN 300 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 44/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pravastatin |
| ชื่อทางการค้า : | PRAVA 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 101/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pitavastatin |
| ชื่อทางการค้า : | PITASOR 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/61(NG) |
