ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LECETAM 1000 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1000 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูนีซัน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVACORE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 15197/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | edoxaban |
| ชื่อทางการค้า : | LIXIANA 15 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15001/64(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | edoxaban |
| ชื่อทางการค้า : | LIXIANA 30 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15002/64(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | edoxaban |
| ชื่อทางการค้า : | LIXIANA 60 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15003/64(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorhexidine+cetrimide |
| ชื่อทางการค้า : | LPCHLORCETIC |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (1.5 G+15 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ห้างขายยา ตราเสือดาว จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 8/64 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVETAM (250 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 15011/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVETAM (500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 15012/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | LEVOSIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน) |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | LYRICA (CAPSULES 50 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15044/64(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | LEVOCETIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอฟาร์ม เคมิคัลส์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | LERES |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/64(NG) |
