ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tegafur+gimeracil+oteracil K |
| ชื่อทางการค้า : | TS-ONE CAPSULE 25 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 MG+7.25 MG+24.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 9/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | docetaxel |
| ชื่อทางการค้า : | TAXOTERE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 135/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nimotuzumab |
| ชื่อทางการค้า : | THERACIM (R) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/10 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อัลลายแอนซ์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/53(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rituximab |
| ชื่อทางการค้า : | TRUXIMA |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 1/61(NBS) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lapatinib |
| ชื่อทางการค้า : | TYKERB (TABLETS 250 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 77/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nilotinib |
| ชื่อทางการค้า : | TASIGNA (150 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/55(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nilotinib |
| ชื่อทางการค้า : | TASIGNA (200 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 119/51(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bortezomib |
| ชื่อทางการค้า : | TEVAZOMIB |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 3.5 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เทวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | anagrelide |
| ชื่อทางการค้า : | THROMBOREDUCTIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินโดไชน่าเฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 112/49(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tamoxifen citrate |
| ชื่อทางการค้า : | TAMOXIFEN CITRATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 90/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tamoxifen citrate |
| ชื่อทางการค้า : | TAMODEX 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 109/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tamoxifen citrate |
| ชื่อทางการค้า : | TAMOXIFEN SANDOZ 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 214/49 |
