ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | thalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | THADO CAPSULES 50 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15001/60(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | THIACIN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 309/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | TARJENA INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 159/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENAX 20 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 512/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TECONAM FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 547/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TILNOXCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 353/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 535/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TONOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 968/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TEXIN 20 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1061/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOTAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 215/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOXMAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 274/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOXSTAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/51 |
