ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAMCINOLONE INJECTION 40 MG |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อี ยู ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROSIT 50 MCG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.05 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 375/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROSIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 426/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 951/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 887/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 888/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 23/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | THYROXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 177/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | thyroid extract |
| ชื่อทางการค้า : | THYROID-S |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 100/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | thiamazole (methimazole) |
| ชื่อทางการค้า : | TIMAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | thiamazole (methimazole) |
| ชื่อทางการค้า : | TAPAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 456/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lymecycline |
| ชื่อทางการค้า : | TETRALYSAL 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/57(N) |
